ચડ્ડી ની અછતથી ઝઝૂમી રહ્યો છે આ દેશ બ્લેકમાં આસમાનના ભાવે ખરીદી રહ્યા છે લોકો ચડ્ડી

જો કોઈ તમને કહે કે અન્ડરવેર તમને 100 રૂપિયામાં મળે છે, તો હવે તમારે તેને 400 માં ખરીદવું પડછે. કદાચ તમે કહેશો કે જાઓ તમારા મગજનું ચેકિંગ કરાવો. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે યુકેમાં લોકો પણ આવું જ કરી રહ્યા છે.

ખરેખર, આ દિવસોમાં યુકેમાં અન્ડરવેર અને પાયજામાની ભારે અછત છે. સ્ટોકમાં અછત હોવાથી દુકાનદારો બાકીના માલને ત્રણથી ચાર ગણા ભાવે વેચી રહ્યા છે. જેના કારણે લોકો પરેશાન છે. જોકે, મજબૂરી એવી છે કે લોકો તેમને મોંઘા ભાવે ખરીદી રહ્યા છે.

બ્રિટનમાં ઇંધણ અને મા સની અછતના સમાચાર પહેલાથી જ આવી ચૂક્યા છે. હવે લેટેસ્ટમાં અહીં પેન્ટની અછત છે.દુકાનોમાં અન્ડરવેર, હાફ પેન્ટ અને પાયજામાની અછત છે. ઉદ્યોગના નિષ્ણાતોનું કહેવું છે કે નાતાલની વચ્ચે બોક્સર અને પાયજામાના ભાવમાં નોંધપાત્ર વધારો થશે.

આ અછતનું મુખ્ય કારણ બ્રિટનમાં આવેલું તોફાન છે.ખરેખર, ખરાબ હવામાનને કારણે કપાસના પાકને નુકસાન થયું હતું. તેના કારણે કપાસના ભાવ છેલ્લા 10 વર્ષમાં સૌથી વધુ જોવા મળ્યા હતા. હાલમાં કપાસના ભાવમાં 40 ગણાથી વધુનો વધારો થયો છે.

આ સિવાય કોરોનાને કારણે ટ્રાન્સપોર્ટેશન ચાર્જમાં 9 સો ગણો વધારો થયો છે. આને કારણે, શિપિંગ કન્ટેનરના ભાવમાં પણ આગ લાગી છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણા ભાગોમાં કપડાંની અછત જોવા મળી રહી છે. માંગ મુજબ પુરવઠો ન હોવાને કારણે ભાવમાં આસમાને ગયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *