નોટો થી ભરાઈ જશે તિજોરીઓ મળશે ગાડી બંગલા બધું આ ત્રણ રાશિઓને સ્વયંમ શનિદેવ થયા મહેરબાન

સંતાન કે શિક્ષણના કારણે ચિંતા રહેશે. વાણી પર સંયમ રાખવાથી પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. કોઈ કાર્ય પૂર્ણ થતાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. વિવાહિત જીવન માટે સમય શુભ રહેશે.પિતા અથવા સંબંધિત અધિકારી તરફથી સહકાર મળશે.

કૌટુંબિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે.તમને કોઈ ઉચ્ચ અધિકારીનો સહયોગ મળી શકે છે, પરંતુ કોઈના કારણે મુશ્કેલી આવી શકે છે, તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. ઘરના મોટા સાથે વિવાદ શાંત થશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.

તમે પારિવારિક કામમાં વ્યસ્ત રહેશો પરંતુ સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવાની જરૂર છે. સર્જનાત્મક કાર્યમાં તમારું મન લગાવો. આર્થિક બાજુ સુધરશે. ધાર્મિક ગુરુ અથવા પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદો રહેશે. બાળકની જવાબદારી પૂરી થશે.

સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે. શિક્ષણ સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. ઈશ્વરમાં શ્રદ્ધા વધશે. પીળી વસ્તુનું દાન કરો. કૌટુંબિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. તે નસીબદાર રાશિઓ સિંહ મેષ અને મિથુન રાશિ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *