આવી રીતે દુનિયાને અલવિદા કહેવા માગતા હતા નટુ કાકા દીકરાએ પૂરી કરી છેલ્લી ઈચ્છા

3 ઓક્ટોબરના રોજ, પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેતા ઘનશ્યામ નાયકનું કેન્સરના જીવલેણ રોગને કારણે અવસાન થયું. તેમના નિધનથી સમગ્ર બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી ખૂબ જ દુખી છે. ટીવી સિરિયલ જગતના તમામ સ્ટાર્સ તેમના અંતિમ સંસ્કારમાં હાજરી આપવા પહોંચ્યા હતા.

આ દરમિયાન શૈલેષ લોઢા, દિલીપ જોશી સિવાય અન્ય ઘણા લોકોએ તેમાં ભાગ લીધો હતો.તે જ સમયે, અંતિમવિધિ પછી, તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં ગોગીનો રોલ કરનાર અભિનેતા સમય શાહ નટ્ટુ કાકા વિશે ખુલાસો થયો છે.

આ સાંભળીને લોકો નટ્ટુ કાકાને વધુ પસંદ કરવા લાગશે.સમય શાહે જણાવ્યું કે નટ્ટુ કાકા હંમેશા શોના સેટ પર કહેતા હતા કે તેમના અંતિમ સંસ્કાર માત્ર મેકઅપમાં જ કરવા જોઈએ. શાહે કહ્યું કે નટ્ટુ કાકા આ વાતને તેમની છેલ્લી ઈચ્છા તરીકે કહેતા હતા અને તેમની આ છેલ્લી ઈચ્છા પણ પૂરી થઈ છે.

શાહ આ દરમિયાન ભાવુક થઈ ગયા અને કહ્યું કે નટ્ટુ કાકા અમારા સેટ પર સૌથી વૃદ્ધ માણસ હતા અને હું સેટ પર સૌથી નાનો માણસ હતો. હું હંમેશા તેને મારો રોલ મોડેલ માનતો હતો. બાદમાં શાહે કહ્યું કે મેં હંમેશા તેમની પાસેથી શીખવાનો પ્રયત્ન કર્યો હતો, તે એક અભિનેતા હતા એટલા જ સારા વ્યક્તિ હતા.

તે હંમેશા દરેકને ખુશ રાખવાનો પ્રયત્ન કર્યો. નટ્ટુ કાકાની આ છેલ્લી ઇચ્છા તેમના પુત્રએ મેકઅપ લગાવીને કરી હતી. આ પછી તેને અંતિમ સંસ્કાર આવ્યા હતા. નટ્ટુ કાકાના અવસાન બાદ તેમની ક્લિપ્સ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે અને લોકો તેમને યાદ કરીને તેમના શાનદાર અભિનયના વખાણ કરી રહ્યા છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *