જાણો કેવી રીતે વ્યક્તિમાંથી એલિયન બન્યો વ્યક્તિ, હેરાન કરી દે તેવું છે

આજકાલ ઘણું બધું થઈ રહ્યું છે, તેની પાછળની વાસ્તવિકતા વિશે જાણીને તમે સ્તબ્ધ થઈ જશો. પણ તમે માનો નહીં કે તે થઈ શકે છે? પરંતુ, તે હવે વાસ્તવિકતા બની ગઈ છે. આ ચિત્ર ઉપર જોઈને તમે આશ્ચર્યના પાણીમાં ભળી ગયા હશે. અત્યારે આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનું ચિત્ર બની છે. તમે જે વ્યક્તિને ચિત્રમાં જોઈ રહ્યા છો, તે તમારા શરીરને રૂપાંતરિત કરવામાં ખૂબ જ આનંદકારક છે. આ વ્યક્તિ દિવસભર તેના શરીરમાં કેવી રીતે અને શું બદલાવ આવે છે તે વિશે વિચારે છે. જેથી તે ઓરથી અલગ લાગે. તમે આ જાણીને સ્તબ્ધ થઈ જશો કે આ વ્યક્તિના શરીરનો આ પ્રકારનો કોઈ ભાગ બાકી નથી, જે તે તેતુ દ્વારા અસ્પૃશ્ય નથી. તેની આંખોના વિદ્યાર્થી પર ટેટૂ પણ મળી ગયું છે. આટલું જ નહીં, તમે તેતુ પ્રત્યેની તેની ગાંડપણનો અંદાજ માત્ર એ હકીકત દ્વારા કરી શકો છો કે તેણે તેનું નાક કાઢયું છે.

32 વર્ષીય વયનું નામ એન્થની લોફ્રેડો છે. તેમના શરીરમાં થયેલા આ પરિવર્તનને કારણે લોકોએ તેને સોશિયલ મીડિયા પર બ્લેક એલિયન પણ કહ્યું. એન્થોની સમજાવે છે કે ફ્રાન્સમાં નાક કાઢવું તેના દેશમાં ગેરકાયદેસર માનવામાં આવે છે. પરંતુ, તે તેના શરીરમાં થતા પરિવર્તન વિશે એટલા બેચેન હતો કે તેણે તેનું નાક કાઢી નાખ્યું. આ માટે તેમને પોતાનો દેશ ફ્રાન્સ છોડીને સ્પેન જવું પડ્યું. તેના શરીરમાં ઘણું બધું કર્યા પછી, એન્થોની હજી પણ ભરેલી નથી. તેઓ હવે તેમના શરીરમાં ધાતુ મેળવવા માગે છે. એન્થોની સમજાવે છે કે તે આખો દિવસ તેના વિશે વિચારે છે કે કેવી રીતે તેના શરીરમાં ફેરફાર કરવો જેથી તે અન્ય લોકોથી જુદા જુએ.

એન્થોની કહે છે કે જ્યારે તે માત્ર 24 વર્ષનો હતો ત્યારે તે ઓસ્ટ્રેલિયા ગયો હતો અને તેણે તેનું શરીર બદલી નાખ્યું હતું. જેના કારણે તેને પણ તેના પરિવારજનોનો વિરોધનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, પરંતુ તેણે તેની પરવા કર્યા વિના પોતાનું આખું શરીર બદલી નાખ્યું હતું. એન્થોની તેની અલગ જ સ્ટાઇલ માટે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં રહે છે. અલબત્ત..તમે અમને અથવા એન્થનીના દેખાવને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છો, પરંતુ એન્થોની માને છે કે આ એક ખૂબ જ સામાન્ય વસ્તુ છે, જે રીતે લોકો તેમના કપડા જુદા જુદા દેખાશે. તે જ રીતે આપણે આપણા શરીરમાં પણ ફેરફાર કરી શકીએ છીએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *