દેશની મશહૂર અભિનેત્રી એ કરી પોતાના જ ભાઈની હત્યા અને કર્યું આવું કામ જાણીને રહી જશો હેરાન

હુબલી કન્નડ અભિનેત્રી શનાયા કાટવેને તેના ભાઈ રાકેશ કાટવેની હત્યાના કેસમાં હુબલી રૂરલ પોલીસે ધરપકડ કરી છે. રાકેશનું મૃત માથું દેવરાગુડીહાલના જંગલમાં મળી આવ્યું હતું, જ્યારે તેના શરીરના બાકીના ભાગોને ગડગ રોડ અને હુબલીના કેટલાક વિસ્તારોમાં ફેંકી દેવામાં આવ્યા હતા. આ મામલાની તપાસ માટે ધારવાડ જિલ્લા પોલીસે અનેક ટીમો બનાવી હતી.

આ પોલીસ ટીમોએ 4 શકમંદોની ધરપકડ કરી હતી. ન્યૂ ઈન્ડિયન એક્સપ્રેસના એક અહેવાલ મુજબ, નિયાઝહમદ કટિગર, તૌસિફ ચન્નાપુર, અલ્તાફ મુલ્લા અને અમન ગિરનીવાલેની ઓળખ થઈ. પોલીસને ખબર પડી કે આ હત્યા રાકેશની બહેન શનાયા કાટવેના પ્રેમસંબંધ સાથે સંબંધિત છે

અહેવાલો અનુસાર, તે આરોપી નિયાઝહમદ કટિગર સાથે કથિત રીતે સંબંધમાં હતી, પરંતુ તેના ભાઇએ તેના સંબંધનો વિરોધ કર્યો હતો, ત્યારબાદ કટિગરે રાકેશની હત્યાનું કથિત કાવતરું ઘડ્યું હતું. રિપોર્ટમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે શનાયા તેની ફિલ્મના પ્રમોશન માટે 9 એપ્રિલે હુબલીની મુલાકાત લીધી હતી અને તે જ દિવસે તેના ભાઇની તેના ઘરે હત્યા કરવામાં આવી હતી

.રાકેશની કથિત રીતે ગળુ દબાવીને હત્યા કરવામાં આવી હતી. બીજા જ દિવસે, કટિગર અને તેના મિત્રોએ શરીર કાપીને તેના શરીરના ભાગોને શહેરના જુદા જુદા સ્થળોએ ફેંકી દીધા હતા. શનાયા કાટવેને ગુરુવારે હુબલી રૂરલ પોલીસે ધરપકડ કરી હતી અને તેને ન્યાયિક કસ્ટડીમાં મોકલ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *