ધર્મેન્દ્ર અને તેની પત્ની હેમા એક વર્ષથી રહે છે અલગ કારણ જાણીને લોકો રહી થઈ ગયા હેરાન

કોવિડને કારણે 19 ઘણા લોકો તેમના પરિવારથી દૂર રહ્યા છે. દરેક વ્યક્તિ ફક્ત પરિવારને સુરક્ષિત રાખવા માંગે છે. હેમા માલિની અને ધર્મેન્દ્રને પણ આ વાયરસના કારણે એક બીજાથી દૂર રહેવું પડશે. બંને 1 વર્ષથી વધુ સમય માટે દૂર છે. હકીકતમાં, કોવિડ શરૂ થતાંની સાથે જ તે ધર્મેન્દ્રમાં આવેલા તેના ફાર્મહાઉસમાં પોતાને અલગ રાખ્યો હતો. તેણે પોતાને શહેરથી દૂર સુરક્ષિત રાખ્યો છે. આ અંતરે હેમા માલિનીએ કહ્યું, ‘તેમને સુરક્ષિત રાખવાનો આ શ્રેષ્ઠ માર્ગ છે. હમણાં માટે, અમારું સ્વાસ્થ્ય તેમની સાથે રહેવાને બદલે મહત્વપૂર્ણ છે. આપણે કંઈક બલિદાન આપવું પડ્યું હોય તો પણ આપણે આવા સમયે મજબૂત બનવું પડશે. ‘

રસી લેતી વખતે તેણે બધાને કહ્યું, ‘આપણે બધાએ રસી લેવી જોઈએ. જો તમે બધા આ વાયરસ સામે લડવા માંગતા હો, તો તમારે સામાજિક અંતરને અનુસરવું પડશે અને રસીકરણ કરવું પડશે. મને એ જોઈને ખરાબ લાગે છે કે લોકો હજી પણ માસ્ક પહેરતા નથી અને કોવિડની માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરતા નથી. ‘

પોતાની 2 પોસ્ટપોન શૂટિંગ

કોવિડને કારણે તેના 2 ડિરેક્ટર અનિલ શર્માએ શૂટિંગ આગળ ધપાવી દીધું છે. ખરેખર, તે અને ફિલ્મના બાકીના સભ્યો પણ ધર્મેન્દ્રની તબિયતને લઇને ચિંતિત છે. કોઈ નથી ઇચ્છતું કે ફિલ્મના કારણે ધર્મેન્દ્રની તબિયત બગડે. હવે જ્યારે શૂટિંગ મોડું થશે ત્યારે ફિલ્મની રિલીઝ ડેટમાં પણ ફેરફાર કરવામાં આવશે.

અનિલ એમ પણ કહે છે કે થિયેટરો થોડા મહિના પછી જ સંપૂર્ણ રીતે ખોલવામાં આવશે, પછી જો ફિલ્મ રિલીઝ થાય તો તે યોગ્ય રહેશે. ફિલ્મનું શૂટિંગ, જે હવે શરૂ થવાની હતી, હવે જુલાઈમાં થશે. ખરેખર, ટાઇમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા સાથે વાત કરતા અનિલે કહ્યું, ‘અમે હજી સુધી ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ કર્યું નથી, તેથી દિવાળી પર ફિલ્મનું રિલીઝ કરવું શક્ય નથી. આ સિવાય, ફિલ્મના થિયેટરો થોડા મહિના પછી જ ખુલશે, તેથી હાલ આ ફિલ્મ અંગે કોઈ ઉતાવળ નથ

ધર્મેન્દ્રની તબિયત સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે

અનિલે વધુમાં કહ્યું, ‘આપણા માટે સૌથી મહત્વનું છે ધર્મેન્દ્રનું સ્વાસ્થ્ય. આવા સમયે તેને શુટ પર બોલાવવું યોગ્ય નથી, તેથી જ્યારે પરિસ્થિતિ યોગ્ય હશે, ત્યારે તે ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ કરશે. અનિલ કહે છે કે તે પંજાબમાં શૂટિંગ શરૂ કરનાર હતો, પરંતુ હવે તે શૂટિંગ લોકેશનને લંડન લઈ ગયો છે. અહેવાલો અનુસાર, ફિલ્મનું શૂટિંગ લંડનના સુલાઈથી શરૂ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *