4 તારીખે શુક્ર ગ્રહ કરશે ગોચર આ 7 રાશિઓના તમામ અટકેલા કર્યો થશે પુરા થશે ધનલાભ

મેષ: આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે
તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. આકસ્મિક નાણાંના પણ સરવાળો થશે અને લાંબા સમય માટે આપવામાં આવતા નાણાં પણ પરત આવે તેવી અપેક્ષા છે. સ્થાવર મિલકતને લગતી બાબતોનું તારણ કાઢવામાં આવશે. પિતૃ સંપત્તિના ફાયદાઓનો પણ સરવાળો. ભાષાની શૈલી મીઠી અને સારી ગુણવત્તાની હશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશે. સ્વાસ્થ્યથી બચો, ખાસ કરીને આંખના રોગથી.

વૃષભ: આ પરિવહન તમારા માટે આશીર્વાદરૂપ બની શકે છે
આ પરિવહન તમારા માટે વરદાન સાબિત થઈ શકે છે. જો કોઈ પણ સૌથી મોટો વ્યવસાય શરૂ કરવા માગે છે અથવા કોઈ નવો કરાર કરવા માટે સહી કરવા માંગે છે, તો સમય અનુકૂળ રહેશે. કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં અપેક્ષિત કામગીરી કરવામાં આવશે. જો તમે પણ સરકારી ટેન્ડર મેળવવા માંગતા હોવ, તો તક અનુકૂળ રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા નાગરિકત્વ માટે કરવામાં આવતા પ્રયત્નો એ સફળતાનો સરવાળો છે.

કર્ક: આવકનાં સાધનમાં વધારો થશે
આવકનાં માધ્યમોમાં વધારો થશે. મોટા ભાઈઓની સહકારની અપેક્ષા. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે. કાર્ય-વ્યવસાયમાં પણ પ્રગતિ થશે, તેથી નિર્ણય લેવામાં મોડું ન કરો. તમારી યોજનાઓને આખરી કરો. વૈવાહિક વાતોમાં સફળતા મળશે. બાળકોને લગતી ચિંતા દૂર થશે. નવા વેડ્સ માટે, બાળક પ્રાપ્તિ અને ઉત્ક્રાંતિનો સરવાળો પણ હશે.

સિંહ રાશિ: કાર્ય-વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે
કાર્ય-વ્યવસાયમાં સારી પ્રગતિ થશે. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં નોકરી માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. માતાપિતાની સંપત્તિ એ અનુભૂતિનો સરવાળો છે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત અન્ય બાબતોનું પણ નિરાકરણ આવશે. જો તમારે ઘર અથવા વાહન ખરીદવું હોય, તો તક અનુકૂળ રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સહયોગ વધશે. વેપારીઓ માટે આ સમય આશીર્વાદ સમાન છે. શાસન શક્તિનો સંપૂર્ણ સમર્થન પણ મળશે.

કન્યા રાશિ: ભાગ્ય માટે યોગ બનશે
સંક્રમણ દરમિયાન તમારું ભાગ્ય વધશે. ધર્મ અને અધ્યાત્મ પ્રત્યે પણ રસ વધશે. ધાર્મિક ટ્રસ્ટ અને અનાથાલયોમાં પણ દાન આપવામાં આવશે. તમારા નિર્ણય અને લીધેલા કાર્યોની પ્રશંસા થશે. માંગલિક કાર્યો પરિવારમાં આવશે. લગ્ન સંબંધી વાટાઘાટો પણ સફળ થશે. જો તમે વિદેશી કંપનીઓમાં નોકરી માટે અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તક અનુકૂળ રહેશે.

મકર: બાળકોની પ્રાપ્તિ માટે યોગ બનશે
વિદ્યાર્થીઓને સારું શિક્ષણ અને સ્પર્ધાત્મક સફળતા મળશે. તમારા બાળકને લગતી ચિંતાઓથી પણ રાહત મળશે. નવા દંપતી માટે, બાળક પ્રાપ્તિ અને ઉત્ક્રાંતિની સંભાવનાઓ બનાવવામાં આવશે. પ્રેમ સંબંધી બાબતોમાં તીવ્રતા આવશે. જો તમે લવ મેરેજિંગ પણ કરવા માંગતા હોવ, તો તક અનુકૂળ રહેશે. ધર્મ અને અધ્યાત્મમાં ઉંડો રસ રહેશે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં અપેક્ષિત કામગીરી કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *