સારાઅલી ખાન એરપોર્ટ પરથી આવી રહી હતી અચાનક જ એક માણસ આવ્યો અને કરી આવી હરકત જુઓ

પોતાની ગોળમટોળ ચહેરાવાળી સ્ટાઇલથી ચાહકોને દિવાના બનાવનારી અભિનેત્રી સારા અલી ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. આ દિવસોમાં તે પરિવાર સાથે ઘણો સમય વિતાવે છે. તાજેતરમાં, સારા, હંમેશા હસતા અને ખીલતા, લોકોની સામે ગુસ્સે થયા. સારા જ્યારે તે એરપોર્ટની બહાર આવી રહી હતી ત્યારે ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી અને આ દરમિયાન એક વ્યક્તિ તેની પાસે આવી હતી અને તેણે તેનો માસ્ક ઉતારીને સેલ્ફી લીધી હતી. સારા આ જોવામાં અસમર્થ હતા અને ગુસ્સામાં આવી બે-ચાર વાતો સાંભળી હતી

ખરેખર, સારા અલી ખાન તાજેતરમાં જ એરપોર્ટ ની બહાર આવી રહી હતી

આ દરમિયાન તેની પાસે ફેસ કવચ અને માસ્ક હતો. તે એરપોર્ટની બહાર પહોંચતાની સાથે જ એક વ્યક્તિ તેની પાસે આવ્યો અને માસ્ક ઉતારીને સેલ્ફી લીધી. આ વ્યક્તિની કૃત્યથી તે વ્યક્તિનો અગ્નિ ઉગ્યો અને તેણે તેને કહ્યું, ‘તમે શું કરો છો?’

આ પછી, હાથ જોડીને, તેણે ઉભા રહેલા દરેકને મનાવવાનું શરૂ કર્યું કે તે બિલકુલ ન કરવું જોઈએ. આટલું કહીને સારા પેપ્સનો આભાર માનીને તેની કારમાં બેસી ગયા

સારાનો આ વીડિયો હવે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વિડિઓ જોયા પછી સારાના ઘણા ચાહકો તેમની નારાજગીને યોગ્ય ઠેરવી રહ્યા છે. લોકોએ કહેવું છે કે કોરોના યુગમાં, લોકોએ સમજવું જોઈએ કે નાની ભૂલ કેવી રીતે કોઈ બીજા માટે મોટી સમસ્યા બની શકે છે.

હું તમને જણાવી દઈએ કે બધા સમય ઘણા લાંબા સમયથી મુસાફરી કરે છે. તે થોડા સમય પહેલા કાશ્મીર વેકેશન પર ગઈ હતી, જ્યાં તે તેની માતા અમૃતા સિંહ અને ભાઈ ઇબ્રાહિમ અલી ખાન સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી હતી. તે પછી, તે માલદીવ જવા માટે પણ રવાના થઈ ગઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *