ઓક્સિઝન વગર લોકો મરી રહ્યા છે તમે શું કરી રહ્યા છો અભિષેક બચ્ચનને પૂછ્યો આવો સવાલ તો તેને આપ્યો હેરાન કરે તેવો જવાબ

બોલીવુડ અભિનેતા અભિષેક બચ્ચન એક કલાકાર છે જે લગભગ દરરોજ સોશિયલ મીડિયા પર તેના ચાહકો અને ટ્રોલનો જવાબ આપી રહ્યો છે. તાજેતરમાં જ તેણે ટ્વિટર પર અભિષેક બચ્ચનની ફિલ્મ ‘ધ બિગ બુલ’ની ટીકાનો પણ જવાબ આપ્યો હતો. અભિષેક બચ્ચન સોશ્યલ મીડિયા પર તેના ટીકાકારોને સકારાત્મક પ્રતિસાદ આપવા માટે પણ જાણીતા છે. દેશમાં કોરોના વાયરસની વિકટ પરિસ્થિતિ વિશે અભિષેક બચ્ચનને જ્યારે કોઈ વપરાશકર્તાએ સવાલ કર્યા ત્યારે પણ અભિનેતાએ તેનો જવાબ આપ્યો છે. અભિષેક બચ્ચનનું આ ટ્વિટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. અભિષેક બચ્ચનને પૂજા નામના યુઝરે પૂછ્યું હતું કે દેશમાં લોકો ઓક્સિજન અને પલંગ વિના મરી રહ્યા છે અને તમે શું કરો છો

ખરેખર અભિષેક બચ્ચને રવિવારે (25 એપ્રિલ) એક ટ્વીટ કર્યું હતું. અભિષેક બચ્ચને લખ્યું, “તમારા બધા માટે ઘણા બધા વર્ચુઅલ હેગ્સ (હગ્ઝ), બધાને હમણાં જ પ્રેમની જરૂર છે. આવા સમયે માસ્ક પહેરો. ”

અભિષેક બચ્ચનના આ ટ્વિટ પછી એક યુઝરે ટ્વીટ કરીને તેમને સવાલ કર્યા છે. મહિલા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, “આશા છે કે તમે તમારી હેગ સિવાય બીજું કંઇક કર્યું હોત. ઓક્સિજનના અભાવ અને હોસ્પિટલમાં પલંગ ન હોવાના કારણે લોકો મરી રહ્યા છે, આવી સ્થિતિમાં કે તમારી હેગથી કંઇ ન થાય, સર. ”

કોરોના દર્દીઓ માટે ‘ઓક્સિજન એન્કર સર્વિસ’ શરૂ થઈ, આ રીતે જરૂરીયાતમંદોને મદદ કરશે

અભિષેકે કહ્યું- ‘હું બોલતો નથી, એનો અર્થ એ નથી

આ યુઝરના ટ્વીટનો જવાબ આપતા અભિષેક બચ્ચને લખ્યું, “હા મેમ, હવે હું સોશિયલ મીડિયા પર શું કરી રહ્યો છું, કંઇ બોલતો નથી, એનો અર્થ એ નથી કે હું કાંઈ કરી રહ્યો નથી.” અમે બધા આ સમયે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ. અત્યારે જો પરિસ્થિતિ સારી નહીં હોય તો પ્રેમ અને સકારાત્મકતા પણ તમને મદદ કરી શકે છે. ”અભિષેક બચ્ચને ટ્વિટર પર કોઈ ટ્રોલરને જવાબ આપ્યો હોય તેવું આ પહેલીવાર નથી. અભિષેક હંમેશાં ટ્રાલ્સને જવાબ આપે છે અને શાંત કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *