કોરોનામાં આ નેતાએ પોતાની 90 લાખની fd તોડીને ફ્રી માં વેચ્યા ઈન્જેકશન નેતાનું નામ જાણીને હેરાની જરૂર થશે

કોરોના નામની આ સુનામીએ પરિસ્થિતિને ભયજનક બનાવી દીધી છે. દેશના મોટાભાગના લોકો રોગચાળાના બીજા મોજા માટે સરકાર અને રાજકારણીઓને જવાબદાર માનતા હતા. લોકો કહે છે કે નેતાની બેદરકારીને કારણે આજે હજારો લોકો મરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન મહારાષ્ટ્રના ધારાસભ્યએ માનવતાનું એક ઉદાહરણ બેસાડ્યું છે, જે લોકો વખાણ કરતાં થાકતા નથી. તેમણે પોતાની આખી મૂડી દર્દીઓના નામે જાહેર જનજીવન માટે જમા કરાવી છે. ધારાસભ્યએ દર્દીઓ માટે રેમેડિસવીર ઇંજેકશન અપાવવા બદલ તેની 90 લાખ રૂપિયાની એફડી તોડી હતી.

જેમણે હિંગોલી જિલ્લાની કાલમાનુરી વિધાનસભા બેઠક પરથી ચૂંટણી જીતી છે. તેમણે પોતાના 2019 ના ચૂંટણીના સોગંદનામામાં 92 લાખ રૂપિયાની સંપત્તિ જાહેર કરી હતી. જેમાંથી 90 મિલિયન કોરોના દર્દીઓ માટે દાન કરવામાં આવ્યું હતું. કૃપા કરી કહો કે સંતોષ બાંગર બાળાસાહેબ ઠાકરેના ભાષણથી ખૂબ પ્રભાવિત થયા હતા. તે એક રેલીમાં સંભળાયેલા ભાષણ પછી શિવસેનામાં જોડાયો

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ધારાસભ્ય સંતોષ બાંગરે 90 લાખ રૂપિયામાં ખાનગી રસી વિતરક આપ્યો છે. જેના દ્વારા તેના વિસ્તારના લોકો આ ભંડોળમાંથી રેમેડિસવીરના ઇન્જેક્શન મેળવી શકતા હતા. તેણે પહેલા જ પોતાના ખર્ચે જરૂરિયાતમંદોને 500 ઇન્જેક્શન આપ્યા છે. પરંતુ ચેપગ્રસ્ત લોકોની સંખ્યા જોતાં, ઇન્જેક્શન સમાપ્ત થઈ ગયા. તો ઈન્જેક્શન બનાવનારી કંપનીએ 10 હજારના ઇંજેક્શન માટે લગભગ દોઢ કરોડ એકત્રિત કરવા જણાવ્યું હતું. કારણ કે સરકારી પ્રક્રિયામાંથી ઈંજેક્શન લેવામાં વધુ સમય લાગે છે. જેથી ધારાસભ્યએ ફિક્સ ડિપોઝિટ તોડી નાણાં કંપનીમાં અગાઉથી જમા કરાવી દીધા હતા.

ધારાસભ્યએ જણાવ્યું હતું કે ઈન્જેક્શન બાદ જિલ્લા વહીવટી તંત્ર આ જરૂરિયાતમંદોને નિ: શુલ્ક આપશે. તેમણે જણાવ્યું હતું કે સોમવારે સાંજ સુધીમાં તેની પ્રથમ બેચ હિંગોલી જિલ્લામાં આવશે. બાંગરે કહ્યું કે અમે બાલા સાહેબના શિવ સૈનિક છીએ. લોકોની સેવા કરવી એ આપણો સૌથી મોટો ધર્મ છે. જ્યારે સમય આવશે, ત્યારે તે પોતાની પ્રિય જનતા માટે પણ પોતાનું જીવન દાન કરશે. જે લોકોએ આજે ​​ધારાસભ્યો બનાવ્યા છે તેમની સેવા કરવી એ સંકટ સમયે આ મહાન માનવતા છે.

સમજાવો કે ધારાસભ્ય સંતોષ બાંગર તેમના વિસ્તારમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે, તેઓ તેમની મદદ માટે હંમેશા લોકોની વચ્ચે જાય છે. વિસ્તારના લોકો પણ તેને ખૂબ પસંદ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *