તારક મહેતાના જેઠાલાલ બન્યા હાઈએસ્ટ પેડ એક્ટર જાણો એક એપિસોડની કેટલી છે ફિસ

તારક મહેતાનો ઓલ્તાહ ચશ્મા એ ટીવીનો સૌથી જૂનો અને લોકપ્રિય કોમેડી શો છે. આમાં જેઠાલાલ ગાડાની ભૂમિકા નિભાવનાર દિલીપ જોશી શોના સૌથી વધારે પૈસા મેળવનારા અભિનેતા છે. તેમને એક એપિસોડ માટે દોઢ લાખ રૂપિયા મળે છે.

ટીવીનો સૌથી લોકપ્રિય, જુનો અને કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્તાહ ચશ્મા’ એ દેશનો સૌથી જૂનો કોમેડી શો છે. આ શો છેલ્લા 12 વર્ષથી લોકોના દિલો પર રાજ કરી રહ્યો છે. આ શોના ચાહકો તમામ ઉંમરના લોકો છે. ટીવી ટીઆરપીની દ્રષ્ટિએ આ શો ઘણીવાર ટોચના પાંચમાં શામેલ હોય છે. આ કાસ્ટ અને પાત્રો પણ દરેકને પસંદ આવે છે.

જેઠાલાલ ગડા એટલે કે દિલીપ જોશી શોમાં સૌથી વધુ પસંદ કરવા5 આવ્યા છે
તેના ચાહક અનુયાયીઓ અને લોકપ્રિયતા શોના અન્ય કોઈપણ અભિનેતા અને અભિનેત્રી કરતા વધારે છે. આ જ કારણ છે કે તેની ફી અન્ય કોઈપણ અભિનેતા અને અભિનેત્રી કરતા વધારે છે. તમે જાણો છો કે તે કોઈ એપિસોડ માટે કેટલો ચાર્જ લે છે? તેના એક એપિસોડ તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે.

ઘણા એપિસોડ
ઝૂમ મુજબ, દિલીપ જોશી ‘તારક મહેતા કા ઉલ્તાહ ચશ્મા’ની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી એક્ટ છે. તેમને એક એપિસોડ માટે દોઢ લાખ રૂપિયા ચૂકવવામાં આવે છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે જેઠાલાલ અને તેનો પરિવાર મોટાભાગના શોના કેન્દ્રમાં રહે છે. તેના પાત્ર સાથે સંકળાયેલ મીમ સોશિયલ મીડિયા પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવે છે

દિલીપ જોશી આ શોનો સૌથી લોકપ્રિય ચહેરો છે. તેના સંજોગો, હાસ્યનો સમય ખૂબ જ આકર્ષક છે. લાંબા સમયથી આ શોમાં દયાબેનને ભજવનારી દિશા વાકાણીએ અંગત કારણોસર શો છોડી દીધો હતો. નિર્માતાઓએ તેને પાછો લાવવા માટે તેના કરતા બમણી ફીની ઓફર કરી હતી, પરંતુ તે હજી શો પર આવવા તૈયાર નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *