નીતુ કપુરએ રિશી કપૂરના ગયા પછી કંટાળો દૂર કરવા બનાવી લીધો આ નવો મિત્ર કહ્યું પહેલા આંખ મારી અને પછી

આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર હાલમાં કોરોનાને હરાવીને માલદીવમાં રજાઓ આપી રહ્યા છે, જ્યારે ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ સ્ટારની મમ્મી અને સિનિયર સ્ટાર નીતુ કપૂર ઘરે કંટાળી ગયા છે. તેમણે આ કંટાળાને દૂર કરવા માટે ઉપાય લીધો છે. તેઓએ એક નવો મિત્ર બનાવ્યો છે, જ્યાંથી તેમની મિત્રતાની શરૂઆત આંખથી થઈ છે. ખુદ નીતુ કપૂરે આ અંગે માહિતી આપી છે.

નીતુ કપૂર આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તાજેતરમાં, તેણે તેના નવા મિત્ર વિશેની માહિતી શેર કરી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર, તેણે લોકોને તેના નવા મિત્ર ‘એડવર્ડ’ વિશે કહ્યું, તે એક સફેદ બિલાડી છે

બિલાડી બીજી કોઈ નહીં પણ આલિયા ભટ્ટનો પાલતુ એડવર્ડ છે.

એડવર્ડની તસવીર શેર કરતી વખતે નીતુએ લખ્યું, ‘મારો નવો મિત્ર એડવર્ડ, અમારી મિત્રતા એક આંખ મીંચીને શરૂ થઈ.’

આલિયા તેની બિલાડીની ખૂબ નજીક છે. તે ઘણીવાર એડવર્ડ સાથેના ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે. હવે તે રણબીર સાથે વેકેશન પર છે ત્યારે તેણે એડવર્ડને નીતુ કપૂર સાથે છોડી દીધો છે.

જ્યારે આલિયા અને રણબીર માલદીવ જઇ રહ્યા હતા, ત્યારે તેઓને એરપોર્ટ પર જોવામાં આવ્યા હતા. બંનેએ સફેદ રંગના પોશાક પહેરે છે. આલિયાએ સફેદ જેકેટ અને પેન્ટ પહેર્યા હતા. તે જ સમયે, રણબીરે સફેદ ટી-શર્ટ અને બ્લુ જીન્સ પહેરી હતી. આ સમય દરમિયાન, આલિયાની રિંગે સૌનું ધ્યાન ખેંચ્યું. કારણ કે 8 નંબર રણબીર માટે ખૂબ જ ખાસ છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો રણબીર અને આલિયા ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ માં સાથે જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં બંનેની જોડી પહેલીવાર સ્ક્રીન પર જોવા મળશે. આ સિવાય આલિયા સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ ‘ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી’ અને ‘આરઆરઆર’માં જોવા મળશે. તે જ સમયે, રણબીર શ્રદ્ધા કપૂર સાથે એક ફિલ્મ કરવા જઇ રહ્યો છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *