ફેમસ સિંગર અરિજિત સિંહએ શા માટે કર્યા એક બાળકની માં જોડે લગ્ન જણાવ્યું ચોંકાવનારૂ કારણ

સિનેમા જગતમાં ઘણા એવા ગાયકો છે જેમના ગીતો લોકોને પસંદ આવે છે, પરંતુ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં એવા ઘણા ઓછા ગાયકો છે જેમનો અવાજ સીધો હૃદયમાં જાય છે. આજે ગાયક અરિજિત સિંઘ (જન્મદિવસની શુભેચ્છા અરિજિત સિંઘ) નો જન્મદિવસ છે, જેણે મખમલ અવાજ અને તેના શ્રેષ્ઠ ગીતોથી લોકોને દિવાના બનાવ્યા. 25 એપ્રિલ 1987 ના રોજ જિયાગંજના પશ્ચિમ બંગાળના મુર્શિદાબાદમાં જન્મેલા અરિજિત આજે પ્રખ્યાત છે પરંતુ તે લાઇમલાઇટ અને હેડલાઇન્સથી છે

દરેકને અરિજિત સિંઘની વ્યાવસાયિક જીવન અને તેના સંઘર્ષ વિશે જાણે છે, જે કોઈ પણ ગીતમાં તેના મોહક અને સરળ અવાજથી જીવે છે, પરંતુ લોકો તેના અંગત જીવનથી દૂર છે (અરિજિત સિંહ લવ લાઇફ)

આવી સ્થિતિમાં, તેમના જન્મદિવસ પ્રસંગે, આપણે તેમના અંગત જીવન વિશે જાણીએ છીએ.

પોતાના ગીતોથી લોકોને દુ songsખ પહોંચાડતો અરિજિત, પ્રેમ જીવનમાં પણ સંઘર્ષ કરતો હતો. અરિજિતસિંહે બે લગ્ન કર્યા છે. તેમણે પહેલીવાર મહેન્દ્ર બેનર્જી સાથે લગ્ન કર્યા, પરંતુ આ સંબંધ એક વર્ષ પણ ટકી શક્યો નહીં. બંનેની મુલાકાત રિયાલિટી શો ફેમ ગુરુકુલમાં થઈ હતી. તે પછી, અરિજિતે તેમના બીજા બાળપણના મિત્ર કોએલ રોય સાથે 20 જાન્યુઆરી, 2014 ના રોજ પશ્ચિમ બંગાળના તારાપીઠ મંદિર માં લગ્ન કર્યા

અરિજિત સિંહ તેની બીજી પત્ની સાથે

અરિજિતે પોતાના બીજા લગ્ન ઘણા દિવસોથી લોકોથી છુપાવ્યા રાખ્યા. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે કોયલ પહેલાથી જ પરિણીત હતો અને તેની એક પુત્રી પણ છે. અરિજિતના લોકપ્રિય ગીતોમાં તમારા કારણે સિટી લાઇટ્સ, કબીરા, આશિકી -2 જેવા ગીતો શામેલ છે કારણ કે તમે મને છો, ચાહૂં મેં યા ના કભી જો બાદલ બરસે બરસે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *