એક એવો વ્યક્તિ જેને પામવા માટે આ બન્ને હેરોઇન લડાઈ પર ઉતરી ગઈ હતી નામ જાણીને જરૂર થશે હેરાની

બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ વચ્ચે મતભેદ હોવાના અહેવાલોમાં કોઈ મોટી વાત નથી. ઘણીવાર સેટ પર કામ કરતી વખતે બંને અભિનેત્રીઓ અને લડત વચ્ચે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ રહી છે. પરંતુ ત્યાં બે અભિનેત્રીઓ પણ રહી છે જેની વચ્ચે આટલી તીવ્ર લડાઇ થઈ હતી કે એક અભિનેત્રીને રડવું પડ્યું. અમે અભિનેત્રીઓ મનીષા કોઈરાલા અને એશ્વર્યા રાય વચ્ચેના ઝગડા વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. હા, એશ અને મનીષા વચ્ચે એવી લડાઈ હતી કે બંનેએ તેને ઇન્ટરવ્યૂ સુધી આપી દીધી. આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે આ ઝઘડો આ વ્યક્તિએ કયા કારણોસર કર્યો હતો અને એશ્વર્યા રાય આ ઝઘડા પછી કેમ રડી રહી હતી

એશ્વર્યા રાય અને સલમાનની અધૂરી લવ સ્ટોરીની ચર્ચાઓ ખૂબ પ્રખ્યાત હતી. પરંતુ એશ સલમાન પહેલા કોઈ બીજાને ડેટ કરી રહ્યો હતો, આ વાત મનીષાના એક ઇન્ટરવ્યૂમાં બહાર આવી હતી. મનીષા કોઈરાલાએ એશ્વર્યા રાય અને પ્રખ્યાત મોડેલ રાજીવ મૂળચંદનીનું નામ ઉમેર્યું. મનીષા કોઈરાલાએ એશના લગ્ન પછી એશ મેગેઝિનને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં આ વાત કહી હતી અને તે પછી એશે તેમને ખૂબ સારી વાત કહી હતી

રાજીવ તે સમયે મોડલિંગની દુનિયાનો જાણીતો ચહેરો હતો અને તે મનીષા કોઈરાલાનો મિત્ર પણ હતો. મનીષાએ એક સામયિકના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે રાજીવ મૂળચંદનીએ એશ્વર્યા રાયની પસંદગી કરી હતી.એશ્વર્યા રાય માટે આ એક મોટી વાત હતી, કારણ કે તે સમયે એશ્વર્યાની કારકિર્દી શરૂ થઈ રહી હતી. આ કેસ 1994 ની છે જ્યારે મનીષાએ એક ફિલ્મ મેગેઝિનને કહ્યું કે તે રાજીવને ડેટ કરી રહી છે અને રાજીવ તેની સાથે સંબંધ બાંધવા માટે એશ્વર્યા રાય સાથે બ્રેકઅપ કરાવ્યો

આ પછી, વર્ષ 1999 માં એક મેગેઝિનને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં, એશ્વર્યા રાયે પણ આખી ઘટના પર પોતાનો વલણ અપનાવ્યું હતું અને કહ્યું હતું કે રાજીવ તે ખૂબ જ સારો મિત્ર છે અને તેનાથી વધુ કંઇ નથી. તેણે રાજીવને કહ્યું કે તેઓને તેમની લવ સ્ટોરીનો ભાગ ન બનાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *