ચોરએ બેગ ચોરી કરી બેગમાં રહેલી વસ્તુ જોઈને તેને પણ શરમ આવી ગઈ અને સોરી લખીને મોકલી પાછી જાણો

દુનિયા કોરોના વાયરસ સામે લડી રહી છે. મૃત્યુનું બિલાડીનું બધે જોવા મળી રહ્યું છે. ભારતમાં કોરોનાની બીજી તરંગીએ પાયમાલી સર્જી છે. આ દરમિયાન હરિયાણામાંથી એક વિચિત્ર ચોરીના સમાચાર બહાર આવ્યા હતા, જેની ચર્ચા સોશિયલ મીડિયા પર થઈ રહી છે. હરિયાણાના જીંદ જિલ્લામાં એક ચોરે હોસ્પિટલમાંથી થેલી ચોરી કરી હતી. થેલી ચોરી કર્યા બાદ ચોર ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો હતો. હોસ્પિટલથી ભાગ્યા પછી ચોરે બેગ ખોલી ત્યારે અંદરથી કોરોનાની દવા જોઇને શરમ આવી. પેલા માણસે તરત બેગ પાછા આપવાનું નક્કી કર્યું. ચોરને બેગ પરત આપવા માટે અપનાવવામાં આવેલી યુક્તિ વાયરલ થઈ રહી છે. હોસ્પિટલમાં ભીડનો લાભ
ચોરે ચોરી માટે હરિયાણાના જીંદ જિલ્લા મુખ્યાલયની સિવિલ હોસ્પિટલની પસંદગી કરી હતી

કોરોનાને કારણે હોસ્પિટલમાં ખૂબ ભીડ છે. તેનો લાભ લઈ ચોર અંદર ગયો. ચોરે હોસ્પિટલની બેંચ પર બેઠેલી વ્યક્તિની બાજુમાં બેગ મૂકીને જોયું. તેણે શાંતિથી બાજુમાં બેઠેલી થેલી ચોરી કરી. આ પછી ધીરે ધીરે ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો.

ખોલીને શરમ આવે છે, જ્યારે તે બહાર ગયો અને થેલી ખોલી ત્યારે તેને અંદરથી કોરોના દવાઓ મળી. તેને દવા જોઈને શરમની લાગણી થવા લાગી. તેણે તરત જ દવા પાછા આપવાનું નક્કી કર્યું. ચોર પાછો બેગ પાછો ગયો. હોસ્પિટલની બાજુમાં આવેલા પોલીસ સ્ટેશનની બહાર એક વૃદ્ધ વ્યક્તિ ચોરને બેગ આપીને ભાગ્યો હતો.

માફી માંગતો પત્ર હતો
ચોર ગયા પછી બેગ ખોલવામાં આવી ત્યારે અંદરથી કોરોના દવા બહાર આવી. વળી ચોરે પત્રમાં માફી માંગી. ચોરે લખ્યું કે ‘માફ કરશો, કોરોનાને દવા છે નહોતી ખબર’. ચોરની માનવતા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. એવા સમયે જ્યારે લોકો કોરોનાની દવાઓની બ્લેક માર્કેટિંગ કરી રહ્યા છે, તે સમયે ચોરની માનવતા વાયરલ થઈ રહી છે. ઘણા લોકોએ ફોટા પર ચોર તરફ ટિપ્પણી કરી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *