આ 2 હિરોએ શ્રીદેવી અને જયપ્રદા ને રૂમમાં કરી દીધા હતા બંધ દરવાજો ખોલતા જે જોયું તે જોઈને હેરાન રહી ગયા બન્ને

શ્રીદેવી જે આજે આપના વચ્ચે નથી હમણાંજ જયપ્રદા એ તેમને યાદ કરતા ખુબજ સરસ વાતો કરી હતી અને કહ્યું હતું મારે તેના જોડે વાતો કરવી છે મને તેની બહુ યાદ આવે છે તો આજે અમે તમને એ જમાનાનો એક માશૂર કિસ્સો કહેવા જઈ રહ્યા છીએ જેને જાણીને તમને પણ મજા આવી જશે

શ્રી દેવી જેવા કલાકારોને યાદ કરીને આજે પણ લોકોની આંખોમાં આંશુ આવી જાય છે તેના મોત પાછળનું સાચું કારણ આજે પણ લોકો ને સાચું નથી લાગી રહ્યું તેના ચાહકો માટે આજે પણ તે એક રહસ્ય બનીને રહી ગયું છે

પાછલા યુગની અભિનેત્રી (જયા પ્રદા) ટીવીના સૌથી લોકપ્રિય શો ઇન્ડિયન આઇડોલ 12 માં સ્પર્ધકોને પ્રોત્સાહન આપવા જઈ રહી છે. આ દરમિયાન જ્યાં તેને ખૂબ મજા આવી, ત્યાં તેણે કેટલીક રમુજી વાતો પણ શેર કરી. ભાગ્યે જ જાણી શકાય છે કે જયા પ્રદા અને શ્રીદેવી વચ્ચે બિલકુલ સાથ નહોતી મળી. આ બંનેએ ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું હતું પરંતુ એકબીજાની વચ્ચે ક્યારેય વાત નહોતી કરી. ખરેખર, બંને તે સમયગાળાની ટોચની અભિનેત્રીઓ રહી છે. અને આ બંનેએ એકથી વધુ હિટ ફિલ્મો આપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *