કોરોનામાં વ્યક્તિએ પૂછ્યું ગર્લફ્રેન્ડને મળવા જવું છે પોલીસએ સામે જે જવાબ આપ્યો તે પછી સોશિયલ મીડિયામાં ધમાલ મચી ગઇ જુઓ

કોરોના વાયરસની બીજી તરંગ ખૂબ જ જોખમી સાબિત થઈ રહી છે. બીજી તરંગમાં પણ મહારાષ્ટ્રમાં અન્ય રાજ્યોની સરખામણીએ વધુ કેસ છે. આને કારણે અહીં કડક નિયંત્રણો લાદવામાં આવ્યા છે. લોકોને ફક્ત મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાંથી બહાર નીકળવાની મંજૂરી છે. મુંબઈમાં કોરોનાના વધતા જતા કેસો વચ્ચે હાલમાં સેક્શન 144 લાગુ છે. પાંચ કે તેથી વધુ લોકોના એકઠા થવાની મંજૂરી નથી. આ દરમિયાન મુંબઈ પોલીસને ટ્વીટ કરવામાં આવ્યું છે. આ ટ્વિટ વાંચીને તમને પણ ખૂબ હસવું આવશે. મુંબઈ પોલીસને આ ટ્વીટ અશ્વિન વિનોદ નામના શખ્સ દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં તેણે પૂછ્યું છે કે, ‘મુંબઈ પોલીસ મારી સ્ટીફ્રે બહાર નીકળીને મારી ગર્લફ્રેન્ડને મળી શકે?

હું તેને યાદ કરું છું.

આ ટ્વિટના જવાબથી મુંબઈ પોલીસે દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે. આ માણસના પ્રશ્નના જવાબમાં મુંબઈ પોલીસે ટ્વીટ કર્યું, “અમે સમજીએ છીએ કે સર, આગમન માટે આ જરૂરી છે, પરંતુ કમનસીબે તે આપણી આવશ્યક અને કટોકટી કેટેગરીમાં નથી આવતી.” અંતર પ્રિયજનોના હૃદયને નજીક લાવે છે અને આ સમયે તમને સ્વસ્થ રાખશે. અમે ઇચ્છીએ છીએ કે આપણે હંમેશાં સાથે હોઇએ. આ એક તબક્કો છે. પોલીસે ટ્વીટ સાથે #StayHomeStaySafe નો પણ ઉપયોગ કર્યો છ

મુંબઈ પોલીસની આ ટિપ્પણી પછીથી જ સોશિયલ મીડિયા પર ટિપ્પણીઓનો પૂર આવી રહ્યો છે. વપરાશકર્તાઓ આ અંગે ઉગ્રતાથી પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. આ સાથે સોશિયલ મીડિયા પર આના પર ઘણા પ્રકારનાં માઇમ્સ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *