સુમોના ચક્રવર્તીની આ વ્યક્તિ સાથે થઈ તસ્વીર વાયરલ ઈન્ટરનેટ પર મચ્યો હડકંપ જુઓ શા માટે

આ દિવસોમાં ઘણા સેલેબ્સ મુંબઇની બહાર રજાઓ માણી રહ્યા છે. કેટલાક માલદીવ તેના ખાસ મિત્રો અથવા પરિવાર સાથે આંદમાનમાં સમય વિતાવી રહ્યા છે. ટીવી શો ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ની સુમોના ચક્રવર્તી પણ આંદમાન અને નિકોબારમાં વેકેશન પર ગઈ છે. સુમોનાના ખાસ મિત્રએ ત્યાંથી કેટલાક ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા છે, જેની ચર્ચા થઈ રહી છે.

ટીવી એક્ટ્રેસ સુમોના ચક્રવર્તી ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ને કારણે ખૂબ પ્રખ્યાત છે. આ શોમાં તેના અને કપિલના અવાજો દર્શકોને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યા છે

જોકે સુમોના પહેલાથી જ ટીવી અને ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે, પરંતુ આ શોનો ભાગ બન્યા બાદથી તેની ફેન ફોલોવિંગમાં જબરદસ્ત વધારો થયો છે. સુમોનાના આંદમાન અને નિકોબારમાંથી કેટલાક ફોટા બહાર આવ્યા છે. આમાં સુમોના એક ખાસ મિત્ર સાથે જોવા મળી છે. આ ફોટો બહાર આવ્યા પછી, ચાહકો તેમની સાથે કોણ છે તે જાણવા માંગે છે. ફોટામાં જોઇ શકાય છે, અભિનેત્રીની પાછળ સમુદ્રનું એક સુંદર દૃશ્ય નજરે પડે છે, જ્યારે બંને કેમેરા તરફ પોઝ આપતા જોવા મળે છે. તેનો આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ ફોટા સાથે, કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘અહીં મારા નજીકના મિત્રને મળવા કરતા વધારે મોટી ખુશી શુ હોઈ શકે છે

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સુમોના જેની સાથે રજાઓ ગાળી રહી છે, તેનો ખાસ મિત્ર મોહિત મિધા કહેવામાં આવી રહ્યો છે. આ દરમિયાન સુમોનાની બિકિનીમાં એન્જોય કરવાની તસવીરો પણ શેર કરવામાં આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે સુમોના ચક્રવર્તીએ 1999 માં આવેલી ફિલ્મ ‘મન’ થી તેની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત કરી હતી. આ સિવાય તે સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘કિક’ (2014) માં પણ જોવા મળ્યો હતો. આ સિવાય તેણે ‘બડે અચ્છે લગતે હૈ’ સિરિયલમાં પણ ભૂમિકા ભજવી હતી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *