શાહરૂખ ખાન પર ફૂટ્યો જનતાનો ગુસ્સો કહ્યું કાઢી મુકો આ લોકોને ઇન્ડિયા માંથી બહાર જાણો શુ હતું કારણ

શાહરૂખ ખાનનો પુત્ર આર્યન ખાન અને પત્ની ગૌરી ખાન બુધવારે મોડી રાત્રે એરપોર્ટ પર હાજર થયા હતા. બંને આ દરમિયાન ન્યુ યોર્કની ફ્લાઇટ પકડવા માટે પહોંચ્યા હતા. આ બંનેનો વીડિયો જોયા બાદ સોશ્યલ મીડિયા યુઝર્સ તેમને ટ્રોલ કરી રહ્યાં છે. લોકો કહે છે કે કોઈએ કોરોના સમયગાળા દરમિયાન મુસાફરી ન કરવી જોઈએ.

સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ

ખરેખર, શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન આ દિવસોમાં ન્યૂયોર્કમાં એકલી છે. કોરોના યુગમાં, ભાઈઓ આર્યન ખાન અને માતા ગૌરી ખાન કાલે તેમનની મુલાકાત લેવા રવાના થયા

આવી સ્થિતિમાં લોકોનો ગુસ્સો બંને ઉપર ભરાયો હતો. એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે લખ્યું, ‘આ સેલિબ્રિટીઝ ફક્ત ભારતીય નામના છે, જ્યારે દેશ પર કોઈ સમસ્યા આવે છે ત્યારે તે દેશથી ભાગી જાય છે.’ તે જ સમયે, બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, “હા, જો ભારતની પરિસ્થિતિ ખરાબ થઈ જાય, તો બધા વિદેશ ભાગી જાય છે, અહીં પૈસા કમાય છે પરંતુ જ્યારે અહીંના લોકોને જરૂર પડે, ત્યારે બહાર નીકળી જા.”

લોકો પ્રશ્નો કરી રહ્યા છે

તે જ સમયે, ઘણા સામાન્ય લોકો સવાલ કરી રહ્યાં છે કે, ‘શું લોકડાઉન ફક્ત સામાન્ય લોકો માટે છે, આ લોકો દુનિયાભરમાં ફરતા હોય છે’. તે જ સમયે, એક વ્યક્તિએ લખ્યું, ‘કોઈક માલદીવ જઈ રહ્યું છે, તો કોઈ ન્યુ યોર્ક જઈ રહ્યું છે’.એક એ તો લખ્યું નિકલો ઇનકો ઇન્ડિયા સે બહાર

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *