કાર્તિક આર્યનના હાથમાંથી દોસ્તાના ૨ જ નઈ કરન જોહરે છીનવી બીજી પણ એક ફિલ્મ

કાર્તિક આર્યનના ચાહકો માટે આજનો દિવસ ખરાબ હતો. જ્યારે તેમેણે કાર્તિકને ફિલ્મ દોસ્તાના 2 માથી બહાર કાઢવામાં આવ્યાના સમાચાર સાંભળ્યા ત્યારે આખી દુનિયામાં ફેલાયેલા તેના લાખો ચાહકોના દિલ તૂટી ગયા.
એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કાર્તિક આર્યનની તારીખોને કારણે તેને બોલિવૂડના સૌથી મોટા પ્રોડક્શન હાઉસ ધર્માની મોટી ફિલ્મ દોસ્તાના 2 ગુમાવવી પડી હતી.

બીજુ કારણ પણ કરણ જોહર સાથેના તેના ઝઘડા વિશે જણાવવામાં આવી રહ્યું છે. કારણ કે કાર્તિકે કોરોનાની સલામતીની દલીલ કરતાં દોસ્તાના 2 ના શૂટને અટકાવ્યું હતું, પરંતુ વિસ્ફોટ માટે શૂટિંગ શરૂ કર્યું હતું.

કરણ જોહર સાથેનો તેમનો ઝગડો એટલો વધી ગયો છે કે હવે ધર્મા પ્રોડક્શન ટીમે કાર્તિક સાથે આગળ કામ ન કરવાનો નિર્ણય લીધો છે. સમાચારો અનુસાર કાર્તિકને બીજી એક ફિલ્મમાંથી પડતો મૂકવામાં આવ્યો છે, જેમાં તેને સાઇન કરવામાં આવશે તેવું માનવામાં આવતું હતું.

આ ફિલ્મના નિર્દેશક શરણ શર્મા છે જેમણે જાન્હવી કપૂર સાથે ગુંજન સક્સેના બનાવી હતી. કરણ જોહરે વર્ષ 2019 માં દિગ્દર્શક ડી કુન્હાની સાથે ફિલ્મ દોસ્તાના 2 બનાવવાની ઘોષણા કરી હતી. આ ફિલ્મમાં કાર્તિક આર્યન સિવાય જાન્હવી કપૂર અને નવો ચહેરો લક્ષ્યા લેવામાં આવ્યા હતા.

ફિલ્મનું શૂટિંગ 2019 ના અંતમાં શરૂ થયું હતું. જેમાં ભારતમાં શૂટનો મોટો ભાગ પૂરો થયો હતો. જ્યારે કોરોના માર્ચમાં આવી ત્યારે બાકીનું શૂટિંગ અટકી ગયું હતું. છેલ્લા એક વર્ષથી, ફિલ્મના બાકીના શૂટિંગની લંડનમાં શૂટિંગ કરવાની તૈયારી ચાલી રહી હતી, પરંતુ કોરોનાને કારણે શૂટિંગ ઘણી વખત ખસેડવું પડ્યું.

જ્યારે શૂટિંગ માટેની યોજના તૈયાર થઈ ત્યારે કાર્તિકે અન્ય ફિલ્મો સાઇન કરી અને જ્યારે કરણ જોહરે તેને બાકીનું શૂટિંગ પૂર્ણ કરવાનું કહ્યું ત્યારે તેણે તેની પાસે તારીખો ન હોવાનું જણાવ્યું હતું.એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કરણ જોહરે ભારતમાં શૂટ માટે 20 કરોડ ખર્ચ કર્યા હતા.

પરંતુ તે કાર્તિકથી એટલા ગુસ્સે થઈ ગયો છે કે તેણે આ નાણાંની પરવા કર્યા વિના કાર્તિકને ફિલ્મમાંથી હટાવવાની જાહેરાત કરી છે. તેમાં વિક્કી કૌશલ અથવા રાજકુમાર રાવને લેવાની પણ ચર્ચા છે.જ્ન્હવી કપૂરે શશાંક ખેતાનની ફિલ્મ મિસ્ટર લેલે માં કામ કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો કારણ કે તેણે માર્ચમાં દોસ્તના 2 નું બાકીનું કામ કાર્તિક આર્યન સાથે કરવાનું હતું.

પરંતુ ન તો દોસ્તાના 2 નું શૂટિંગ કરવામાં આવી રહ્યું છે, કે ન તો તે મિસ્ટર લેલેને શૂટ કરવામાં સક્ષમ હતી. એવું કહેવામાં આવે છે કે દોસ્તાના 2 માં કામ કરતી વખતે કાર્તિક અને જાન્હવી કપૂર ખૂબ નજીક આવી ગયા હતા અને તેઓ નવા વર્ષે ગોવા પણ ગયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *