મહારાષ્ટ્ર મા કર્ફ્યું લાગ્યા પહેલા જ રણવીર અને દીપિકાએ પકડી ફ્લાઇટ આ ખાસ જગ્યાએ જવા થયા રવાના

મહારાષ્ટ્રમાં કોરોના વાયરસના વધતા જતા કેસોને કારણે 14 એપ્રિલની રાતથી લોકડાઉનની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. આજથી 15 દિવસ સુધી રાજ્યમાં આવશ્યક સેવાઓ સિવાય અન્ય સેવાઓ બંધ રહેશે. આવી સ્થિતિમાં, ફિલ્મ્સ અને ટીવી સિરિયલોનું શૂટિંગ પણ શક્ય નહીં બને.

મુખ્યમંત્રી ઉદ્ધવ ઠાકરેએ લોકોને અપીલ કરી છે કે જ્યાં સુધી તે ખૂબ મહત્વનું ન હોય ત્યાં સુધી ઘર છોડશે નહીં. દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહને કોરોના કર્ફ્યુ લાદવામાં આવ્યા પહેલા મુંબઈ એરપોર્ટ પર દેખાયા હતા.

ફોટોગ્રાફર દીપિકા અને રણવીરની તસવીર શેર કરી હતી અને ખુલાસો કર્યો હતો કે બંને બેંગ્લોર જવા રવાના થયા છે.દીપિકાનો પરિવાર બેંગ્લોરમાં રહે છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે મુંબઈમાં શૂટિંગ પણ બંધ કરવામાં આવે છે ત્યારે દીપિકા રણવીર સાથે પરિવાર સાથે સમય વિતાવવા નીકળી છે.

મેચિંગ ડ્રેસમાં બંને એરપોર્ટ પહોંચ્યા હતા અને પરફેક્ટ કપલ ગોલ નક્કી કરતા જોવા મળ્યા હતા. રણવીરે સફેદ શર્ટ, ડેનિમ જેકેટ અને બ્લેક પેન્ટ પહેર્યા હતા. દીપિકાએ બ્લુ ડેનિમ જેકેટ અને સફેદ શર્ટ સાથે બ્લેક જીન્સ પહેરી હતી. આ સાથે, તે બ્રાઉન બૂટ પહેરતા જોવા મળ્યા છે.

ગયા વર્ષે જ્યારે લોકડાઉન થયું ત્યારે દીપિકા અને રણવીર ઘણા લાંબા સમયથી મુંબઈમાં ઘરે રહ્યા. તે દરમિયાન દીપિકાએ કહ્યું હતું કે તે તેના માતા-પિતાને યાદ કરી રહી છે. લોકડાઉન હળવું થતાં જ તે તરત બેંગ્લોર પહોંચી ગઈ.દીપિકા અને રણવીર ટૂંક સમયમાં કબીર ખાનની સ્પોર્ટ્સ ડ્રામા ફિલ્મ 83 માં જોવા મળશે.

આ ફિલ્મ ભારતની 1983 માં વર્લ્ડ કપ જીતવાની વાર્તા છે. જેમાં રણવીર કપિલ દેવ અને દીપિકા તેની પત્ની રોમી ભાટિયાની ભૂમિકામાં છે. ફિલ્મ લગભગ એક વર્ષથી તૈયાર છે પરંતુ લોકડાઉનને કારણે તેની રિલીઝ સતત મુલતવી રાખવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *