ફિલ્મોમાં ન મળી સફળતાં તો રેસની આ ઍક્ટ્રેસે આની સાથે કરી લીધા લગ્ન હવે સાસુ સાથે કરી રહી છે આ કામ

ફિલ્મ ‘રેસ’ માં કામ કરનારી અભિનેત્રી સમીરા રેડ્ડી હવે ફિલ્મોથી દૂર પોતાના બાળકો સાથે વ્યસ્ત છે. એકવાર તેની ગ્લેમરસ શૈલી માટે જાણીતી, 42 વર્ષીય સમીરાએ 2002 માં ફિલ્મ ‘મેં દિલ તુઝકો દિયા’થી શરૂઆત કરી હતી. આ ફિલ્મમાં તેનો હીરો સલમાનનો નાનો ભાઈ સોહેલ ખાન હતો.

જોકે, આ ફિલ્મ સફળ થઈ નથી. આ પછી, સમીરા બીજી કેટલીક ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી, પરંતુ કોઈ ખાસ પરાક્રમ બતાવી શકી ન હતી. 2007 માં તેણે ફિલ્મ ‘રેસ’ માં કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ હિટ રહી હતી પણ તેનો શ્રેય સમીરાને મળ્યો નહોતો. બાદમાં તેણે કેટલીક વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું અને વર્ષ 2014 માં તેના લગ્ન થયા હતા.

સમીરા રેડ્ડી લાંબા સમયથી અભિનયની દુનિયાથી દૂર છે. તેણે અઢી વર્ષ ડેટિંગ કર્યા બાદ 2014 માં ઉદ્યોગપતિ અક્ષય વર્ડે સાથે લગ્ન કર્યા. અક્ષય મોટરસાયકલનો ધંધો કરે છે ત્યારે સમીરાને પણ બાઇક્સમાં ખૂબ રસ છે.21 જાન્યુઆરી, 2014 ના રોજ તેમના લગ્નના દિવસે અક્ષય વર્ડે ઘોડા અથવા કાર પર નહીં પરંતુ મોટરસાયકલ પર સવાર થયો હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે, સમીરા રેડ્ડીનું નામ લાંબા સમય સુધી ક્રિકેટર ઇશાંત શર્મા સાથે પણ સંકળાયેલું હતું.લગ્નના એક વર્ષ બાદ 25 મે 2015 ના રોજ સમીરા પહેલીવાર માતા બની હતી. સમિરાએ એક પુત્રને જન્મ આપ્યો. સમિરાના પુત્રનું નામ હંસ છે. આ પછી, જુલાઇ 2019 માં સમીરા એક પુત્રીની માતા બની હતી.

ફિલ્મ્સથી અંતર કાઢયા બાદ હવે સમીરા રેડ્ડી સમાજસેવાના ક્ષેત્રે સક્રિય થઈ ગઈ છે. તે ક્રેયન્સ અને ડ્રીમ્સ હોમ્સ એનજીઓ સાથે મળીને કામ કરી રહી છે. આ સંસ્થા બેઘર બાળકોને ઘર અને સુરક્ષા પૂરી પાડવાનું કામ કરે છે. હવે તે પોતાના ઉમદા હેતુથી વાસ્તવિક જીવનમાં ઘણા ઘરવિહોણા બાળકોની સ્ટાર બની છે.

આ સિવાય સમીરા તેની સાસુ સાથે યુ ટ્યુબ ચેનલ પણ ચલાવે છે. આ રસોઈ ચેનલ છે. તે તેના પર વીડિયો શેર કરતી રહે છે. લોકડાઉન દરમિયાન તેણે અનેક વીડિયો બનાવ્યા, જે ખૂબ વાયરલ પણ થયા હતા.સમિરા રેડ્ડીનો જન્મ 14 ડિસેમ્બર 1978 ના રોજ આંધ્રપ્રદેશના રાજમુદ્રીમાં થયો હતો. તેમણે 1997 માં મ્યુઝિક આલ્બમ આહિસ્તાથી તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *