જાણો શા માટે કોરોના કાળ ની વચ્ચે રણવીર સિંહ મળ્યા લક્ષ્મણને તસ્વીર શેર કરી કહી આવી વાત

બોલિવૂડ એક્ટર રણવીર સિંહ આ દિવસોમાં પોતાની નવી ફિલ્મ્સની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છે. રણવીરસિંહે તેની શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોથી તેના ચાહકોને હંમેશાં એક સારી રોમાંચ આપી છે. જ્યાં તેઓ વારંવાર તેમના સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહે છે.

જ્યાં રામ લીલા અભિનેતાએ આજે ​​પોતાના સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાની એક ખાસ તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં વીવીએસ લક્ષ્મણ અભિનેતા સાથે જોવા મળી રહ્યો છે.તમને જણાવી દઈએ કે, રણવીર સિંહ અને વીવીએસ લક્ષ્મણ તાજેતરમાં એક જાહેરાત અભિયાન માટે સાથે આવ્યા છે.


જેમાંની એક તસવીર રણવીર સિંહે તેના સોશ્યલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી છે. આ તસવીર પોસ્ટ કરતા અભિનેતાએ લખ્યું છે કે તેણે આ એડની શૂટિંગ દરમિયાન આ મહાન ખેલાડી સાથે ખૂબ જ સારું કામ કર્યું હતું.જ્યાં તેણે ખૂબ આનંદ માણ્યો.

આટલું જ નહીં, રણવીર સિંહે આ તસવીરમાં બ્લેક ટી-શર્ટ પહેરી છે, તેની સાથે તેણે બ્લેક જીન્સ પણ પહેરી છે. તે જ સમયે, વીવીએસ લક્ષ્મણે આ તસવીરમાં જર્સી પહેરી છે.
રણવીર સિંહની ફિલ્મો વિશે વાત કરીએ તો અભિનેતા ખૂબ જ જલ્દી તેની ફિલ્મ 83 નું પ્રમોશન શરૂ કરવા જઈ રહ્યું છે. આ ફિલ્મમાં રણવીર સિંહ કપિલ દેવની ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

અભિનેતાની સાથે દીપિકા પાદુકોણ પણ આ ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. જે આ ફિલ્મમાં કપિલ દેવની પત્નીની ભૂમિકા ભજવતા જોવા મળશે. રણવીર સિંહની આ ફિલ્મની પ્રેક્ષકો આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે. જોવાનું એ છે કે આ ફિલ્મ આ વર્ષે કોરોનાના વધી રહેલા કેસો પછી રીલીઝ થશે કે કેમ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *