નિયા શર્માએ ફાડી નાખ્યું જીન્સ પછી શેર કર્યા આવા ફોટા વિડિયો જોઈને નજર નઈ હટાવી શકો તમે

ટીવીની હોટ અને બોલ્ડ અભિનેત્રી નિયા શર્મા સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહે છે. તે તેના ફોટા અને વીડિયો સાથે સોશ્યલ મીડિયા પર આગ લગાડતી રહે છે. હવે નિયાએ પોતાનો લેટેસ્ટ ફોટો શેર કર્યો છે જેમાં તમે તેનો હોટ અવતાર જોઈને તમે તમારી આંખો હટાવી શકશો નહીં.

નિયાએ બ્લેક રિપ્ડ જીન્સનો ફોટો બ્લેક શોર્ટ ટોપ સાથે શેર કર્યો છે. આ સાથે તેણે બ્લેક કેપ અને સફેદ પગરખાં પહેર્યાં છે. આ ફોટાઓ શેર કરવાની સાથે સાથે નિયાએ કહ્યું કે તેણે પોતાની જિન્સ જાતે ફાડી છે. પછી નિયાએ લખ્યું, તો શું જો હું મારી જીન્સ જાતે જ ફાડુ તો.


નિયાના આ ફોટો પર ચાહકો તેની હોટનેસના વખાણ કરી રહ્યા છે. તેઓ ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે કે ટીવી ઉદ્યોગમાં તમારા જેવા હોટ અને હોટ કોઈ નથી.નિયાએ તેનો એક વીડિયો પણ શેર કર્યો છે જેમાં તે તેના મકાનની નીચે તેના મિત્ર સાથે ડાન્સ કરી રહી છે.

આ સમય દરમિયાન, બંનેએ પિંક કલરનો શિમરી ડ્રેસ પહેર્યો છે, જેમાં બાર્બી લખેલું છે. નિયાની ડાન્સ મૂવ્સથી તમે પણ પ્રભાવિત થશો. આ વીડિયોને શેર કરવાની સાથે, નિયાએ લખ્યું, “ક્લબ્સ બંધ છે, પરંતુ મારો જીવ નૃત્ય કરવા માંગે છે.”આ વિડિઓ જોયા પછી, સેલેબ્સ ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે કે તેઓએ નચ બલિયે જવું જોઈએ.

થોડા દિવસ પહેલા નિયાએ તેનો વીડિયો શેર કર્યો હતો જેમાં તે જેટ બ્લેડિંગ કરતી હતી. સવારી લેતી વખતે, નિયા માત્ર મજા જ લેતી હતી કે પછી તેનું સંતુલન બગડ્યું અને તે પાણીમાં પડી ગઈ. નિયાએ પોતાની આ વિડિઓ શેર કરી છે. વીડિયો શેર કરતી વખતે તેણે લખ્યું કે, પડતી વખતે પણ એન્જોય કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *