શાહરૂખ ખાનની દીકરીએ સોશિયલ મીડિયામાં ફરી શેર કર્યા ફોટા અમિતાભની નવાશી એ કરી આવી કૉમેન્ટ

શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી લોકપ્રિય છે. જ્યારે પણ તેણી પોસ્ટ કરે છે, તે ચર્ચા માટે આવે છે. સુહાનાએ તાજેતરમાં એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી. તેના મિત્રો તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. આ મિત્રોમાં અમિતાભ બચ્ચનની નવાશી નવ્યા નવેલી નંદા પણ શામેલ છે. તે જ સમયે, તેના ગળામાં પડેલા ‘ઓમ’ પેન્ડન્ટ પણ લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યાં છે.

સુહાના ખાન ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના ગ્લેમરસ ફોટા શેર કરતી રહે છે. તેણે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો નથી પરંતુ તેની ફેન ફોલોઇંગ જબરદસ્ત છે. હવે તેણે ડીપ નેક ડ્રેસમાં એક તસવીર પોસ્ટ કરી છે. આ ફોટામાં સુહાનાના મેકઅપથી લઈને તેના લુક સુધીની દરેક વસ્તુની પ્રશંસા થઈ રહી છે. તેના ઘણા મિત્રો અને નવ્યા નવેલી નંદાએ પણ આ તસવીર પર પ્રતિક્રિયા આપી છે. તે જ સમયે, ઓમ પેન્ડન્ટ પણ સુહાનાના ગળામાં ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે.

સુહાના ખાન ફિલ્મોમાં કામ કરવા માંગે છે અને આ માટે પોતાને તૈયાર કરી રહી છે. તે ન્યૂયોર્કમાં અભ્યાસ કરે છે. ગયા વર્ષે ઓગસ્ટમાં, તે કોરોનાના કારણે લોકડાઉન દરમિયાન મુંબઈ પરત આવી હતી. આ દરમિયાન તેની માતા ગૌરી ખાને તેના ઘણા ફોટોશૂટ કરાવ્યા હતા.

શાહરૂખ ખાનના ચાહકો સુહાનાની ડેબ્યૂની આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે. શાહરૂખે હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું છે કે જો તેમની પુત્રી અભિનયમાં આવવા માંગે છે, તો તેણે 3 થી 4 વર્ષનો એક્ટિંગ નો અભ્યાસક્રમ લેવો પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *