નાના બાળકની જેમ રેતમાં રમતી જોવા મળી હિનાખાન ચાહકોએ વાઇરલ તસ્વીર વિશે કહ્યું આવુ

ટીવી એક્ટ્રેસ હિના ખાન કોઈ ને કોઈ કારણસર હેડલાઇન્સમાં છે. હિના સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને તે તેના ફેન્સ સાથે રસપ્રદ પોસ્ટ્સ શેર કરતી જોવા મળી રહી છે. તાજેતરમાં જ હિનાએ આવા જ કેટલાક ફોટા શેર કર્યા હતા જેના કારણોસર ફરી એક વખત હેડલાઇન્સ પર ઉતરી છે.

તેણે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તાજેતરના ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી છે.આ ફોટામાં હિના ખાનનો ગ્લેમરસ અવતાર જોવા મળી રહ્યો છે.ચાહકો આ સ્ટાઇલ દ્વારા ખૂબ જ પ્રભાવિત થઈ રહ્યા છે.હિના ખાનનો ઇન્સ્ટાગ્રામ તેની સુંદર તસવીરોથી ભરેલો છે.

તે તેના ચાહકો માટે તેની રોજિંદી પ્રવૃત્તિઓને ઇંસ્ટાગ્રામ મા બતાવતી રાખે છે.આ તસવીરોમાં હિના ખાન પિંક કલરના પોલ્કા ડોટ્સ સાથે બિકીની પહેરી છે. આ સાથે તેણે બ્લેક સનગ્લાસ પણ લગાવ્યો છે.હિના ખાન તેના ગ્લેમરસ લુકમાં અલગ પોઝ આપી રહી છે.

તે જ સમયે, તેઓ તેમના ભીના વાળ લહેરાવી રહ્યા છે.હિના ખાન મેકઅપ વગર જોવા મળી રહી છે. હીના ખાનને ઘણી ટેનિંગ થઈ હોય તેવું લાગી રહ્યું છે.આ તસવીરોમાં હિના પોતાના ટેન વાળી બોડીને ફ્લોટ કરતી અને કિલર લૂક બતાવતી નજરે પડી રહી છે જેણે લોકોના દિલને ચોરી લીધું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *