પહેલા ગોવિંદા ને તક મળી હતી સની દેઓલ ની ગદર ફિલ્મની,આ કારણ થી સુપરહિટ ફિલ્મ કરવાની ના પાડી દીધી હતી

બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે ગારાર ફિલ્મની પહેલી વાર ગોવિંદાને ઓફર કરવામાં આવી હતી. આ અંગે તેમણે પોતે એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું. તેમના મતે, ગદરના નિર્માતાઓ તેમને આ ફિલ્મની ઓફર લાવ્યા હતા.
80-90 ના દાયકામાં, ગોવિંદાએ તેની કારકિર્દીમાં સૌથી વધુ ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરી. આ તે સમયગાળો હતો જ્યારે તેની કારકિર્દી ટોચ પર હતી અને તારાઓ ઉંચાઇ પર હતા. તે સમયે, તે એક સમયે ઘણી ફિલ્મોનું શૂટિંગ કરી રહ્યો હતો. આ કારણોસર, તેણે ઘણી ફિલ્મો ફક્ત એટલા માટે છોડી દીધી કે તેની પાસે તારીખ ન હતી. તેમને સન્ની દેઓલની ગદર (ગદર) ફિલ્મની પણ ઓફર કરવામાં આવી હતી, પરંતુ તેણે આ ફિલ્મ તારીખને કારણે નહીં પરંતુ કોઈ અન્ય કારણોસર નકારી કાઢી હતી.

ગોવિંદાને સની સમક્ષ ગદરની ઓફર કરવામાં આવી હતી
બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે ગદર ફિલ્મની પહેલી વાર ગોવિંદાને ઓફર કરવામાં આવી હતી. આ અંગે તેમણે પોતે એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું. તેમના મતે, ગદરના નિર્માતાઓ તેમને આ ફિલ્મની ઓફર લાવ્યા હતા. તેને આ ફિલ્મ પણ ગમતી હતી, પરંતુ તે પછી એક મહત્વપૂર્ણ કારણોસર તેણે આ ફિલ્મ કરવાનો ઇનકાર કરી દીધો હતો.

આ ફિલ્મ છોડવાનું કારણ હતું
ગોવિંદાના જણાવ્યા મુજબ, આ ફિલ્મમાં તારા સિંહની ભૂમિકા લખેલી હતી. તેણે પોતાને તે માટે યોગ્ય ન માન્યું. તેને સમજાયું કે આ ભૂમિકા તેની છબી સાથે બરાબર બંધબેસતી નથી, તેથી તે તેનો ન્યાય કરી શકશે નહીં. આ કારણ હતું કે તેણે આ પ્રોજેક્ટને નકારી કાઢયો. જો કે, સની દેઓલે પછીથી આ ભૂમિકા ભજવી હતી અને તેને સંપૂર્ણ ન્યાય આપ્યો હતો. 2002 માં રિલીઝ થયેલી આ ફિલ્મ તે વર્ષની જબરદસ્ત હિટ હતી. જેમાં અમીષા પટેલ મહિલા લીડ તરીકે જોવા મળી હતી.

ગોવિંદા અત્યારે ફિલ્મોથી દૂર છે
તે જ સમયે, ગોવિંદા છેલ્લા ઘણા વર્ષોથી ફિલ્મોથી દૂર છે, તે કેટલીક ફિલ્મોમાં પણ દેખાયો, પરંતુ તે ટકી શક્યો નહીં. વર્ષ 2007 માં, તે સલમાન ખાન સાથે ભાગીદાર ફિલ્મમાં દેખાયો હતો અને 2009 માં ભાગમાભામાં અક્ષય કુમાર સાથે હતો અને આ ફિલ્મોમાં તેમના કામની પણ પ્રશંસા થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *